คุณอยู่ที่: หน้าแรก
⚪ รวมภาพกิจกรรมของเทศบาล
ร่วมกิจกรรมเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ๖๖ พรรษา
![](/media/system/images/arrow.png)
![](/media/system/images/arrow.png)
เทศบาลตำบลบุสูง โดย นายสุวัฒน์ มะณู นายกเทศมนตรีตำบลบุสูง พร้อมคณะผู้บริหาร พนักงาน พนักงานจ้างและประชาชน ร่วมกิจกรรมเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ๖๖ พรรษา ในวันเสาร์ที่ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๑ เพื่อแสดงออกถึงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ หอประชุมอำเภอวังหิน จังหวัดศรีสะเกษ