คุณอยู่ที่: หน้าแรก
⚪ รวมภาพกิจกรรมของเทศบาล
ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก สำนักงานสาธารณสุข จังหวัดอุบลราชธานี
![](/media/system/images/arrow.png)
![](/media/system/images/arrow.png)
เทศบาลตำบลบุสูง ยินดีต้อนรับคณะศึกษาดูงาน วันอังอารที่ 26 มีนาคม 2562 เวลา 14.00 น. นายสุวัฒน์ มะณู นายกเทศมนตรีตำบลบุสูง พร้อมพนักงานเทศบาล ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก สำนักงานสาธารณสุข จังหวัดอุบลราชธานี เพื่อมาศึกษาดูงานบ่อบำบัดสิ่งปฏิกูล สถานนีขี้ทองคำ ณ บ้านหนองไผ่ ตำบลบุสูง อำเภอวังหิน จังหวัดศรีสะเกษ