คุณอยู่ที่: หน้าแรก
⚪ รวมภาพกิจกรรมของเทศบาล
ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลกล้วยกว้าง อ.ห้วยทับทัน
![](/media/system/images/arrow.png)
![](/media/system/images/arrow.png)
วันอังคารที่ 8 มิถุนายน 2564 เวลา 09.30 น. นายรักชาติ ฤทธิ์เดช นายกเทศมนตรีตำบลบุสูง พร้อมพร้อมผู้อำนวยการกองสาธารณสุขฯ พนักงานเทศบาล ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลกล้วยกว้าง อ.ห้วยทับทัน จ.ศรีสะเกษ ณ บ่อบำบัดสิ่งปฏิกูลแบบลาดทรายกรอง #สถานีขี้ทองคำ บ้านหนองไผ่ ตำบลบุสูง อำเภอวังหิน จังหวัดศรีสะเกษ