![](/images/thumbnails/images/images3/th/387123811_737504411737196_4711807064482551685_n-fill-251x166.jpg)
วันที่ 13 ตุลาคม 2566 เวลา 07.30 น. นายรักชาติ ฤทธิ์เดช นายกเทศมนตรีตำบลบุสูง พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ พนักงานเทศบาลฯ เข้าร่วมพระราชพิธี เนื่องในวันนวมินทรมหาราช วันคล้ายวันสวรรคตในหลวงรัขกาลที่9 ทำบุญตักบาตรเพื่อเป็นพระราชกุศล และวางพวงมาลาหน้าพระบรมฉายาลักษณ์ ในการนี้มีนายอานนท์ หนุนชู นายอำเภอวังหิน ประธานในพิธี ณ หอประชุมอำเภอวังหิน จังหวัศรีสะเกษ