![](/images/thumbnails/images/images3/th/th/th/436224820_850542620433374_7076572779336719998_n-fill-236x156.jpg)
วันที่ 13 เมษายน 2567 เทศบาลตำบลบุสูง โดยนายรักชาติ ฤทธิ์เดช นายกเทศมนตรีตำบลบุสูง เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการวันสงกรานต์และวันผู้สูงอายุ ประจำปี 2567 พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล กำนันผู้ใหญ่บ้าน ประชาชน มาร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ บริเวณเทศบาลตำบลบุสูง อำเภอวังหิน จังหวัดศรีสะเกษ